v2.0
ኢሜይልን ይደግፉ
አማርኛ
Deutsch
English (US)
Español (España)
Français (France)
Italiano
日本語
Nederlands
Polski
Português (Portugal)
Русский
Tiếng Việt
中文(简体)
Football
Basketball
autocompiled
1 ሁኔታዎች አሉህ
ተጨማሪ ሁኔታዎችን ማከል ትችላለህ
አሻሽል።
autocompiled
1X2
1X2
Over/Under
Asian Handicap
Double Chance
Both Teams To Score
Correct Score
Asian Goalline
1X2 1st Half
1X2 2nd Half
Handicap Result 1st Half
Handicap Result
Asian Handicap First Half
ሰላም
እንግዳ
ግባ
Toggle navigation
ጨዋታዎች
ውርርድ ሲግናሎች
የእሴት ውርርድ
Mobile Version
Install Android App
ቡድኖች
ዴንማሪክ
Landspokal Cup
2023/2024
- ወቅት -
2023
2022
2021
2020
2019
2018
2017
2016
2015
2014
2013
2012
- ደረጃ -
1st Round
2nd Round
3rd Round
Round of 16
Quarter-finals
Semi-finals
Final - የአሁኑ
- ቡድን -
የቤት ምክንያት
ጠቅላላ ኤክስፕ
ለ
በመቃወም
ለ
በመቃወም
ግቦች
መቶኛ ያወጣል።
ክብደት
2023/2024:
2022/2023:
2021/2022:
2020/2021:
2019/2020:
የቤት ምክንያት
ጠቅላላ ኤክስፕ
ለ
በመቃወም
ለ
በመቃወም
ግቦች
ድምር:
የተሰላ ድምር:
አማካኝ:
የተሰላ አማካይ:
ነባሪ የዝማኔ ምክንያት
30
በቡድን ጥንካሬ ልዩነት ፕሮባቢሊቲ ይሳሉ
በስታቲስቲክስ ላይ የተመሰረተ ማስመሰል
- የስታቲስቲክስ ክብደቶች -
shots_total
shots_ongoal
shots_blocked
shots_offgoal
shots_insidebox
shots_outsidebox
passes_total
passes_accurate
passes_percentage
attacks_attacks
attacks_dangerous_attacks
fouls
corners
offsides
possessiontime
yellowcards
saves
substitutions
goal_attempts
ball_safe
goals
tackles
injuries
goal_kick
free_kick
throw_in
penalties
redcards
yellowredcards
አስቀምጥ
ዋጋዎችን በራስ-ሰር ያጠናቅሩ
ጨዋታዎችን በራስ-ሰር ያጠናቅቁ
የቡድን ጥንካሬ ምዝግብ ማስታወሻ ሁነታን አሰናክል
Showing
1-100
of
103
items.
ስም
ለ
በመቃወም
ለ
በመቃወም
ለ
በመቃወም
ለ
በመቃወም
ግቦች
ጥንካሬ
FC Copenhagen
Silkeborg
AB
Horsens
Brøndby
SønderjyskE
Skive
Midtjylland
AaB
B 93
Esbjerg
Nykøbing
Hobro
OB
Næstved
Randers
Nordsjælland
Viborg
Lyngby
Vendsyssel
AGF
Fredericia
Roskilde
Brønshøj
Fremad Amager
HB Køge
Vejle
Kolding IF
HIK
FC Helsingør
Kjellerup
Hvidovre
Brabrand
Frem
Odder
Thisted
Aarhus Fremad
Greve
Næsby
Middelfart
Vanløse
Skjold Birkerod
NB Bornholm
LSF
B 1908
Kolding B
Viby
Otterup
Silkeborg KFUM
KRFK
Oure
Fjordager
Ringkøbing
Varde
Allerod
BSF
Aarhus 1900
OKS
Lyseng
AB Tårnby
Vejgaard B
Ringsted
Frem Sakskobing
FA 2000
Holstebro
Taastrup
KFUM Roskilde
Hillerød
LUIF
Tarnby FF
VSK Århus
Dalum
B 1909
Norresundby
FC Nakskov
VRI
Glostrup FK
Egen
Ishøj
Skjold
Højslev IF
ASA Aarhus
Bispebjerg
Søften
Bredballe
Gørslev
Aabenraa
Dragør
Tune
Amager FF
Avrasya
B 1960
Bagsværd
Frederiksholm Sydhavnen
Gug
Jetsmark
KFUM Odense
Morud/Veflinge
Nibe
Tåsinge
«
1
2
»
እገዛ
×